Đèn tháp báo động là gì:
Ứng dụng của đèn tháp báo động:
Đèn tháp báo động hay còn gọi là đèn tầng báo động thường được sử dụng trong các ứng dụng sau:
  • Đèn tháp được ứng dụng trong việc hiển thị trạng thái của máy móc, cảnh báo sự cố
  • Đèn tháp được ứng dụng trong việc báo hiệu ngưỡng nhiệt độ, mực nước
  • Đèn tháp vuông hay được lắp trên các máy móc xây dựng , máy cẩu máy múc
Nên sử dụng đèn tháp báo động của hãng nào:
Thông số của đèn tháp 1 tầng SIREX ST40-S1-F220-PSMB:
  • Chức năng sáng: Nhấp nháy / Ổn định
  • Điện áp làm việc: 220 VAC
  • Màu đèn: Đỏ
  • Vị trí lắp đặt: Bề mặt phẳng
  • Đường kính và chiều cao của đèn: Ø 53mm / h: 38 mm
  • Vật liệu đèn / Vật liệu thân chính: Polycarbon / ABS
  • Nhiệt độ làm việc -20 ° C ~ 70 ° C
  • Nhiệt độ bảo quản -30 ° C ~ 80 ° C
  • Độ ẩm môi trường 45 ~ 85% RH