Đèn tầng SIREX được nhập khẩu chính hãng từ Châu âu với chế độ bảo hành lên đến 2 năm.
THÔNG SỐ CỦA ĐÈN THÁP BÁO ĐỘNG CÓ CÒI 3 TẦNG SIREX ST60-B3-F24-PSMB:
  • Chức năng sáng: Nhấp nháy / Ổn định
  • Điện áp làm việc: 24 VDC
  • Màu đèn: Đỏ-cam-xanh lá
  • Có còi: 50~90 dB
  • Vị trí lắp đặt: Bề mặt phẳng
  • Đường kính và chiều cao của đèn: Ø 53mm / h: 58 mm
  • Nhiệt độ bảo quản -30 ° C ~ 80 ° C
  • Độ ẩm môi trường 45 ~ 85% RH